Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

12call ค่ะช่วยตอบปัญหาด่วนค่ะเรื่องการเติมเงิน+เหมาเหมา ติดต่อทีมงาน

ติดต่อ1175รอเป็นชั่วโมงก็ติดต่อไม่ได้ เข้าไปคุยใน web เข้าโปรแกรม icj ก็ติดต่อไม่ได้ ไม่รู้จะพึ่งใครแล้วช่วยด่วนค่ะ
คือ เพิ่งเติมเงินเข้าไป 200 ค่ะ ทราบว่าจะได้โบนัส 10% แต่ยังไม่ได้รับเลยค่ะ ? และสมัครเหมาเหมา 30 บ.เข้าไป ได้โทรฟรี 5 วันนับจากวันที่สมัครหรือวันถัดไปค่ะ ? (สมัครเหมาเหมาวันที่ 20/10) จะทราบได้อย่างไรว่าครบ 30 นาที (ให้โทรฟรี) แล้ว ? และเพิ่งเห็นโปรตัวเหมาเหมา 39 บ. โทรฟรี 50 นาทีใน 5 วัน และเปลี่ยนโปรให้ด้วยหรือค่ะ 0.78/นาทีทุกเครือข่ายตลอดเวลา ขอเปลี่ยนเป็นแบบนี้ได้หรือไม่ค่ะ ?

จากคุณ : ป้าบางแค
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 54 21:09:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com