Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

LG ต้องปรับปรุงด้านการอัพเดทเฟริมแวร์หรือไม่ ติดต่อทีมงาน

ไม่ต้องเพราะอัพเดทเร็วอยู่แล้ว (7 คน)
  ต้องปรับปรุงอย่างเร่งด่วนเพราะล้าช้ามากๆ (91 คน)

7.14%
  ไม่ต้องเพราะอัพเดทเร็วอยู่แล้ว (7 คน)
 92.86%
  ต้องปรับปรุงอย่างเร่งด่วนเพราะล้าช้ามากๆ (91 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 98 คน

ขอร่วมแสดงความเห็นด้วยนะครับ  
เนื่องจากทางบริษัท LG ปล่อยการอัพเดท android 2.3 gingerbread ล้าช้ามากๆ จึงทำให้มีผู้ไม่พอใจเป็นจำนวนมากๆ เพราะ ต่างประเทศทางยุโรป ได้อัพเดททั้งหมดแล้ว  optimus 3D และ optimus black ยังไม่มีวี้แวว แต่ก็มีข่าวออกมาว่าจะ มีการอัพเดท ช่วงเดือนมกราคม ต้องขอกล่าวเลยนะครับว่า ช้ามากๆ เพราะ optimus 2X มีการอัพเดทเรียบร้อยแล้ว ผมซึ่งเป็นลูกค้า ของทาง LG จึงอยากทราบความคืบหน้า การอัพเดทกับทาง LG
ผู้ไม่พอใจมีหลายท่านครับ  
ขออนุญาตลงลิ้งค์นะครับ >>>>http://droidsans.com/node/38865
เข้าไปอ่านได้ครับ มีผู้ไม่พอใจหลายท่าน  
 ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ  อาจจะดูว่า ร้องเรียนไร้สาระ แต่ 1 ความเห็นของท่าน อาจจะทำให้อะไรๆดีขึ้นก็ได้ครับ  ถ้าไม่ว่ากันขอเป็นกระทุ้แนะนำจะได้มั้ยคับ

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 54 18:13:53

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 54 18:09:59

จากคุณ : The New Mode
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 54 18:02:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com