Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------ Smart Phone ยี่ห้อไหน ROM ศูนย์เสถียรสุด ------- ติดต่อทีมงาน

lg (1 คน)
  samsung (2 คน)
  HTC (24 คน)
  sony ericsson (28 คน)
  moto (3 คน)

1.72%
  lg (1 คน)
 3.45%
  samsung (2 คน)
 41.38%
  HTC (24 คน)
 48.28%
  sony ericsson (28 คน)
 5.17%
  moto (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

ขออนุญาต เทียบเฉพาะ แอนดรอย ก่อนนะครับ

ว่ากันด้วย

รุ่นท็อป ๆ นะครับ และ rom ศูนย์นะครับ ไม่รวม rom นอก ที่ต้องรูทก่อน

อย่าง s2   sensation   2x   3d  ดีฟาย  

ที่ว่า เสถียร นี่ประมาณว่า

เครื่องไม่ รีสตาท ตัวเอง ไม่ว่าจะเป็นเวลาเล่นเกมส์  gps web หรือ ประมวลผลหนัก ๆ  (ถ้ารีสตาทก็ต้องรีน้อยมาก นาน ๆ ครั้ง ไปเลย)

ร่วมแชร์กันนะครับ  ขอบคุณครับ

ปล
ผมขอแชร์คนแรกนะครับ ใช้ optimus one ห่วยเกิน บรรยายครับ รีตัวเองโคดบ่อยมาก ไม่ว่าจะ google map หรือ web เกมส์

ลงแอป ก็น้อยมาก มันก็เป็น แก้มาทุกหนทางแล้ว มันก้อไม่หาย
(แก้มาตลอด1ปีที่ใช้มา)

แก้ไขเมื่อ 03 ธ.ค. 54 19:37:30

จากคุณ : noraset
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 19:36:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com