Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมใช้ Nokia 603 เล่น what app ถ้าใช้ wifi ใช้ วอท แอพ ได้ปะคับ ?? ติดต่อทีมงาน

ผมใช้ Nokia 603 เล่น what app ถ้าใช้ wifi ใช้ วอท แอพ ได้ปะคับ ?? เห็น ศูนย์โนเกีย บอกว่าเล่นไม่ได้ ต้องสมัคร โปร บราวเซอร์ ครับ ใช่ปล่าวครับ

จากคุณ : Nokia
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 54 16:16:07 A:123.242.148.99 X: TicketID:296725

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com