Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CC ดีแทคค่า ช่วยดูรายการการใช้เน็ตของเบอร์นี้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ใช้บีบีอยู่ค่ะ
ไม่ได้เติมโปรเน็ตใดๆทั้งสิ้น ที่ผ่านมาก็ไม่ได้โดนหักเงินแต่อย่างใด

ล่าสุดที่ใช้ก็แพคเกจเน็ต 99mb / เดือน (แต่โทไปยกเลิกแพคเกจนี้แล้วประมาณ1อาทิตย์ที่ผ่านมา)

แต่เมื่อวาน กับ วันนี้ ปรากฎว่า มีข้อความส่งมาแ้จ้งว่า ใช้เน็ตไปแล้ว 11 บาท
ใช้ต่อจะเสียแค่ 49 บาท

งงเลยค่ะ
ไม่กล้าเติมเงินด้วย พอเติมก็โดนหัก
ทั้งที่ในบีบีไม่มีแอปใดๆเลย วอทแอปก็ลบออกตั้งแต่ไม่ได้ต่อแพคเกจนั้น
บราวเซอก็ไม่ได้เ้ข้า
ที่ผ่านมาก็ไม่ได้โดนหักค่าเน็ตเลย

รบกวนตรวจสอบด้วยนะคะ 0888973789 ค่ะ
โดนหักฟรีๆแบบนี้ จนแ่ย่เลยค่ะ
ถ้าแก้ปัญหาอะไรไม่ได้ รบกวนปิดสัญญาณเน็ตให้เลยได้ไหมคะ
ที่แบบว่ามันจะขึ้น GSM อะไรนั่นอ่าค่ะ

ไม่อยากโดนหักเรื่อยๆแล้ว
น้องเพิ่งโดนมาร้อยกว่าบาท พี่ก็โดนตามๆกัน T_______________T

จากคุณ : มนุษย์เป็ดปักกิ่ง
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 55 15:57:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com