Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สัญญาณDtac ติดต่อทีมงาน

ใช้ในพื้นที่ อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต สัญญาณ ขาดๆหายๆ หลายครั้งมาก และทุกครั้งต้องปิดและเปิดมือถือใหม่ วันที่ 2 มกราคม 2555 เวลา 15:09 ดีแทคหลังไมค์มาบอกว่า "ได้นำเทคโนโลยีใหม่ล่าสุดมาพัฒนาคุณภาพโครงข่าย เพื่อให้การใช้งานมีประสิทธิภาพดียิ่งขึ้นจึงอาจทำให้ไม่ได้รับความสะดวกในการใช้งานไปบ้าง ต้องขออภัยจริงๆ ค่ะ" เข้าใจ cc น่ะค่ะ แต่เป็นแบบนี้ตั้งแต่วันที่ 2 จนกระทั่ง วันนี้ 11 มกราคม 2555 ก็ยังมีปัญหาเรื่องสัญญาณ ไม่ทราบว่าดีแทคจะแก้ปัญหานี้อย่างไรค่ะ เพราะเดือดร้อนมาก เพราะเมื่อเกิดเรื่องฉุกเฉิน โทรศัพท์ไม่มีสัญญาณมันเดือดร้อนมากจริงๆค่ะ อดทนมาตั้งแต่วันที่ 2 มกราคม จนถึงวันนีสัญญาณยังขาดๆหายๆ เหมือนเดิม ขอความกรุณาdtacแจ้งให้หน่อยได้ไหมค่ะว่า เมื่อไรโครงข่ายของคุณจะเสร็จเป็นที่เรียบร้อย น่าจะมีข้อความส่งมาบอกน่ะค่ะ

จากคุณ : blue_b
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 18:40:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com