Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามคนใช้ Moto Razr หน่อยครับเกี่ยวกับเสียง ติดต่อทีมงาน

ผมรู้สึกว่าเสียงมันเบาจังครับ  มันสามารถเปิดได้ถึง 15 ผมเปิดไป 10 ยังรู้สึกว่าไม่ค่อยดังเลยอะครับ เบามากๆ
(ปกติเวลาฟัง ผมไม่ค่อยเปิดเต็มลิมิตอะครับ กลัวลำโพงแตก)

คือตอนนี้ผมพอใจ Razr ทุกอย่างแล้วนะครับ (จากตอนแรก ลังเลระหว่าง nexus razr sensation xl) แต่มาติดเรื่องเสียงนี่แหละครับ  T.T

อยากรู้ว่า
1. รุ่นนี้มันสามารถเพิ่มลิมิตของเสียงได้ป่าวอะครับ เหมือน iPhone ที่สามารถปลดล็อคลิมิตของเสียงได้อะครับ

2. หรือมีแอพอะไรที่ทำให้เสียงมันดังขึ้นได้มั๊ยครับ

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 55 18:12:15

จากคุณ : หมูน้อยเกี่ยวก้อยกับลิงอ้วน
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 55 18:10:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com