Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Galaxy Note ออกมาได้สักพักแล้ว รบกวนถามผู้ที่ใช้งานแล้วหน่อยครับว่าโดยรวมพึงพอใจแค่ไหน สนใจจะซื้อครับ ติดต่อทีมงาน

ถามผู้ที่ใช้งานแล้วหน่อยครับว่าโดยรวมพึงพอใจแค่ไหน สนใจจะซื้อครับ

1.การพกพาเป็นอย่างไรบ้างครับ เข้ากับไลฟ์สไตล์ของคุณรึเปล่า
2.ระบบการทำงานเป็นอย่างไรบ้างครับ มีแฮ้งค์มีเอ๋อบ้างไหม
3.ระบบสัมผัสดีขึ้นไหมครับ ทำงานไวไหม ยังหน่วงนิดนึงเมื่อเทียบกับของทางแอบเปิ้ลรึเปล่าครับ (อาจเป็นความรู้สึกส่วนตัว)
4.ได้ใช้ S pen เยอะไหมครับ

ผมใช้ไอ4อยู่แต่จอมันเล็กไปแล้วน่ะครับ ถ้าi4sจอใหญ่กว่านี้คงจะซื้อเพราะชอบระบบสัมผัสของทางแอบเปิ้ลผมว่ามันไวดี
แต่ตอนนี้ให้น้ำหนักกับขนาดจอมากกว่าเลยตัดสินใจอยู่ว่าจะสอย Note
ทีนี้ลักษณะการทำงานผมต้องขับรถไปๆมาๆบ่อยไม่มั่นใจว่าการใช้งานบนรถจะสะดวกไหม

รบกวนด้วยขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : LongSivvi
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 55 13:36:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com