Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเราจะซื้อ Galaxy Note ที่งาน thailand mobile expo คาดว่าในงานนี้จะลดราคาไหมค่ะ แล้วปกติถ้าซื้อในงานของแถมเยอะไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่าถ้าเราไปงานนี้ เค้าจะมีโปรโมชั่นต่างๆจัดให้เราไหมค่ะ กลัวไปแล้วเสียทั้งค่ารถ ทั้งค่าเครื่องที่ไม่ได้ลด พอดีอยู่พัทยาอ่ะค่ะ

ตอนนี้สนใจ Galaxy Note มากๆ แต่ก็ยังเปิดใจรับรุ่นอื่นอยู่ ยังไม่ได้ฟังธง..
แต่รู้สึกว่า Galaxy Note จะตอบโจทย์ได้ดีมาก แต่กลัวปัญหาที่มากับเครื่อง อยากให้พี่ๆช่วยฟันธงให้ที เพราะราคาก็ไม่ได้น้อยเลยค่ะ อยากทราบถึงข้อดีและข้อเสียของ Note ค่ะ

ขอบคุณค่ะ!!!

จากคุณ : Am~ZicKr
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 55 22:42:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com