Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หน้าจอ LG แตก ช่วยด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มันสั่นแล้ว มันหล่นจากโต๊ะ
นึกว่าจะไม่เป็นไร ( เพราะเคยหล่นมาแล้ว ) พอพลิกดู กรี๊ดดดดดดดดดด
หน้าจอแตกค่ะ T^T [เศร้า] เพราะ เป็นโทรศัพท์ที่เก็บเงินซื้อเอง

อยากจะถามว่าถ้าส่งศุยน์ LG ซ่อม จะเสียเงินราคากี่บาทค่ะ?
แล้วถ้าขายต่อให้ร้านมือถือทั่วไปคิดว่าจะได้ราคากี่บาทค่ะ?

( ปล. หน้าจอแตกนี่มันไม่ได้อยู่ในประกันใช่ไหมค่ะ T^T )

รูปค่ะ แตกอย่างที่เห็น แต่ทุกอย่างยังใช้งานได้ปกติ ยังสัมผัสได้เหมือนเดิมค่ะ

จากคุณ : diow_dey
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 07:06:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com