Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนฟันธงให้หน่อยครับสำหรับผู้ที่เคยใช้แล้วทั้งสองรุ่น ระหว่าง Note กับ Tab 7.7 ติดต่อทีมงาน

คิดไม่ตกมาหลายวันแล้วครับ ระหว่าง Note สีขาวกับ Tab 7.7 มีดีกันคนละหมัด ฟัดกันไม่ลง ผมเองไม่ค่อยใช้ Voice เท่าไร  เดินทางต่างจังหวัดทุกเดือน นั่งรถวันละ 2 ชั่วโมงทุกวัน อยากได้เพื่อนแก้เหงาครับ iPad 2 จริงๆก็มีแต่แฟนยึด 55 มีมือถือ Nokia ไว้ติดต่องานบริษัทอยู่แล้วเครื่องนึง  ใจนึงอยากได้ Tablet ไว้อ่านการ์ตูน เล่นเน็ต แต่ Note ดูเหมือนจะสะดวกกว่าในหลายประการทั้งพกพา ถ่ายรูป จดโน๊ต อ้ากกก ปวดหัว 555

หรือว่าจัด Note มาก่อน ถ้าไม่โดนค่อยไป 7.7 ดีครับ

ปล. ถ้าหลังงาน TME ขึ้นราคา Tab 7.7 เป็น 19900 แต่แถม Bluetooth ตัวนี้นี่ ผมจะเลือก Tab แบบไม่ลังเลเลยนะ ^^

จากคุณ : อดีต....ดีเจ
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 15:09:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com