Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง SS G Note & iPhone 4s & Sony Xperia S ติดต่อทีมงาน

SS galaxy Note (35 คน)
  iPhone 4s (19 คน)
  Sony Xperia S (64 คน)

29.66%
  SS galaxy Note (35 คน)
 16.10%
  iPhone 4s (19 คน)
 54.24%
  Sony Xperia S (64 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 118 คน

เป้าหมายจะซื้อ คือ ช่วงเมษายน (ขอเวลาเก็บตังค์ก่อนครับ)
ขอคำแนะนำ ด้วยครับ
ที่ให้โหวต เพราะ สะดวกแก่การดูครับผม(อันนี้ส่วนตัวครับ)
ไม่มีเจตนาอื่นใด
หรือท่านสมาชิก มีตัวอื่น จะแนะนำ ก็ ยินดีรับฟังครับ
สาเหตุ ที่ยก สามตัวนี้มา เพราะเห็นว่า กระแสกำลังดี
แล้วก็ อยากได้ ตัวที่ราคาประมาณนี้ครับผม
อยากได้ไว้ใช้บ้าง

ขอบคุณทุกโหวต ทุกความเห็น ทุกคำแนะนำ
ตกหล่น ผิดพลาด ไม่เหมาะสม ต้องขออภัยด้วยครับ ยินดีให้พิจารณาปิด หรือย้ายได้ครับ

จากคุณ : สิบพลัง
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 11:42:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com