Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องการซื้อ iPad2 ของ DTAC ครับ ติดต่อทีมงาน

ผมต้องการซื้อ iPad2 ของ Dtac เพื่อเป็นของขวัญแบบเซอร์ไพร์ให้คนสำคัญซึ่งใช้เบอร์ DTAC (เป็น package iPhone อยู่แล้ว) จึงไปดูรายละเอียดตามนี้

http://www.dtac.co.th/ipad/priceplan.php

มีคำถามคือ

1. ผมสามารถซื้อเครื่องเปล่าๆ โดยยังไม่สมัคร Package ใดๆได้หรือไม่

2. ถ้าซื้อตามข้อ 1 ได้ การไปสมัคร Package ทีหลัง ต้องทำอย่างไร จะยังสามารถใช้เป็น Multi Sim ของเบอร์หลักได้หรือไม่ ?

3. ค่าบริการรายเดือน 250 บ. ในกรณี MultiSim จะบวกเพิ่มเข้าไปจาก Package หลักของ iPhone ใช่หรือเปล่าครับ

4. ถ้าข้อ 1,2 ทำไม่ได้ ผมขอคำแนะนำกรณีซื้อiPadเป้นของขวัญให้คนอื่น แบบไม่ต้องพาเจ้าตัวไปวันนั้น ว่าต้องทำยังไงบ้าง ให้สะดวกและเป็นไปได้ที่สุด

ขอบคุณครับ

จากคุณ : nutkh303
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 10:52:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com