Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณพอใจมือถือที่ใช้อยู่ไหม ติดต่อทีมงาน

พอใจ (43 คน)
  ไม่พอใจ (9 คน)

82.69%
  พอใจ (43 คน)
 17.31%
  ไม่พอใจ (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

พอใจ นี้ผมก็ไม่รู้จะจำกัดความว่าอย่างไร
พอใจ คือ ฟังก์ชั่นครบตามที่ต้องการ หรือ พอใจคือ นี่แหละรุ่นที่อยากใช้
มากที่สุดตอนนี้

สำหรับผม ไม่พอใจ
คือ มือถือที่ใช้อยู่ มันไม่มีกล้อง
ผมอยากได้กล้อง เอาไว้เวลา เจอของที่ผมอยากถ่ายรูปด้วยแล้วได้ถ่าย
อย่างวันเสาร์ ไปเจอตัว มาสคอต แล้วผมอยากถ่ายรูปด้วยมากเลย
แต่โทรศัพท์ ไม่มีกล้อง T^T และบางที มีคนส่ง mms มาก็ดูไม่ได้
เครื่องรับไม่ได้อีก

สรุป
ตอนนี้พอใจกลับมือถือที่ใช้อยู่ไหม
บอกเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ
ขอบคุณครับ
--------------------------------------------------------------
ปล. แนะนำมือถือ เน้นกล้องให้ผมด้วยก็ดีครับ เอาราคาอย่าให้เกินหมื่นนะครับ

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 00:48:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com