Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DTAC คุณช่วยยกเลิกบริการพิเศษที่คุณถือวิสาสะสมัครให้ผมหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเข้าไปตรวจสอบข้อมูลการใช้งานของตัวเอง

อยู่ๆมีค่าบริการข้อมูลข่าวสาร 1 ครั้ง 9 บาท

ซึ่งผมแน่ใจอย่าแรงว่าไม่เคยกดสมัครเลย มีแต่ลบทิ้งตลอด

เวลามี sms มาเชิญชวน ผิดหวังครับกับการใช้งาน DTAC รายเดือน

ที่เพิ่งเริ่มใช้เดือนที่สอง เมื่อก่อนใช้ truemove ไม่เคยมีปัญหาตรงนี้เลย

ยังไงรบกวนติดตามเรื่องให้ด่วนนะครับ และถ้าจะแสดงสปิริต (ซึ่งคาดว่าคงไม่

มี) คืนเงิน 9 บาท ที่ผมไม่เต็มใจจะจ่ายคืนก็จะกรุณามากนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ผมไม่โทษ FB นะครับ ผมโทษการบริหารห่วย ๆ โกงกินของผู้บริหาร

ของคุณมากกว่า

จากคุณ : นัยน์ตาหยาดเยิ้ม
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 08:10:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com