Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวมือถือเก่าครับ 6120Classic ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

ผมซื้อมือถือครั้งสุดท้ายประมาณปลายปี 2008 แล้วโทรศัพท์เครื่องนั้นอยู่ติดมือผมมาจนถึงวันพฤหัสบดีที่แล้ว (9 ก.พ. 2012) จริงๆ ไม่ได้อยากจะเปลี่ยนครับ ยังโทรได้ เข้าเน็ต เช็คเมล์ ตามปกติ

เรื่องของเรื่องคือ เจ้านายให้ไปเป็นตัวแทนสัมนา และตามคิวผมต้องกล่าวขอบคุณผู้จัดงานเป็นภาษาอังกฤษด้วย หน้าตาไม่ได้จะบอกว่าพูดอังกฤษได้อย่างผม + แต่งตัวยังไงก็ไม่ขึ้น (นอกจากฮิปฮอป) ตอนลงชื่อว่าเป็นตัวแทนของเจ้านาย ขนาดประชาสัมพันธ์ต้องดูเลยว่าลงชื่อถูกช่องป่าว (555+)

พูดเปิดงานภาษาอังกฤษเรื่องเล็กครับ เรื่องใหญ่คือ เพื่อนเจ้านายโทรมาเมาท์ผม

ให้ผมไปลดหุ่น ..... เดี๋ยวจะลองดู
ตัดสูทดีๆ ใส่ ..... ใส่้ 3 ปีครั้ง ทีหลังเช่าเอาแล้วกัน
เปลี่ยนมือถือ ..... (?????)

เจ้านายขอดูมือถือ ผมก็ยื่นให้ อืม ... นะ ลองมาดูดีๆ ก็คงได้เวลาเปลี่ยนจริงๆ แหละ

เชิญเพื่อนๆ ชาวพันทิปดูมือถือของผมกันครับ

จากคุณ : เมฆหมอกยามเช้า
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 14:46:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com