Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Dtac สัญญาณห่วยมากครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้รับไม่ได้สุดๆครับ จะบอกว่า 3G มีปัญหาก็ปิด 3G ไป เปิด EDGE ใช้งานโทรศัพท์จู่ๆสัญญาณหายวั๊บไปกับตา โทรอีกก็เป็นอีก
สายก็หลุดมันอยู่นั่น โทร 10 นาที หลุดไป 2-3 ครั้ง

เรื่อง Data ห่วยทำใจได้แล้วนะครับ นี่ Voice ก็...... !!!
อารมณ์เสียครับ ตอนนี้เริ่มอายที่บอกเพื่อนว่าใช้ Dtac
เอาเงินค่าโฆษณาแพงๆมาทำอะไรกับระบบก่อนดีมั้ยครับ

ถ้า feedback อยากได้ Location ก็ PM มานะครับ หรือถ้าเห็นว่าไม่สำคัญก็อ่านผ่านๆไป เพราะรับเรืองไปหลังบ้านไม่แก้ก็ไม่มีอะไรดีขึ้นนี่นะ

จากคุณ : popkung
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 14:50:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com