Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Galaxy Note มีไฟเตือนมั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

เตือนพวกสถานะต่าง ๆ  เช่น กำลังชาร์จ หรือว่าชาร์จเต็มแล้ว  / เตือน miss call  หรือเตือนข้อความต่าง ๆ  คือ เพิ่งซื้อมาวันนี้เองครับ เวลามีข้อความ หรือสายไม่ได้รับต้องคอยกดดูเอง  เพราะว่าไม่มีสัญญาณเตือน หรือไฟกระพริบใด ๆ  ตอนนี้กำลังเสียบชาร์จอยู่ ก็ต้องคอยกดดูว่าชาร์จเข้ามั๊ย จะเต็มหรือยัง ...

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับว่า ถ้ามีไฟเตือนจากเครื่อง setting ยังไง  หรือถ้าไม่มี จะมีทางแก้ไขมั๊ยครับ เพราะสำหรับผมคิดว่าฟังก์ชั่นนี้มันค่อนข้างสำคัญครับ

ขอบคุณครับผม

จากคุณ : คนอย่างเรา...ใครเขาจะเอา
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 55 00:58:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com