Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] Review LG Prada 3.0 มือถือสุดหรูกลับมาพร้อม Spec ที่ไม่ธรรมดา (ตอนแรก) ติดต่อทีมงาน

สำหรับ LG Prada 3.0 นั้นเป็นมือถือรุ่นที่ 3 แล้วที่ LG กับ Prada แบรนด์แฟ
ชั่นชั้นนำระดับโลก ออกมือถือร่วมกันโดย 2 รุ่นแรกนั้นเป็น Feature Phone
สุดหรูซึ่งเป็นที่สนใจของผู้ที่ชื่นชอบมือถือในยุคนั้นพอสมควรฮะ โดยเฉพาะ
รุ่นแรกนั้นผมว่าถือว่าดังเลยละ คนใกล้่ๆตัวผมก็ซื้อมาเล่นกันหลายคนครับ
รวมทั้งผมก็ซื้อมาเล่นด้วยเช่นกัน ส่วนรุ่นที่ 2 นั้นจะมี Sliding QWERTY
Keyboard และมีขายพร้อมนาฬิกา Bluetooth สุดหรูด้วยนะ แต่ตอนนั้นเป็น
ช่วงที่กระแส Smartphone เริ่มที่จะร้อนแรงครับทำให้เจ้า Prada 2 ซึ่งจริงๆ
ผมว่าก็สวยน่าใช้มากๆแต่ดันเป็น Feature Phone แถมในสมัยนั้นสำหรับใน
ไทยมือถือตัวไหนมี Sliding QWERTY Keyboard มักจะไม่ประสบความสำ
เร็จนะครับ ทำให้มันดูจะเงียบๆไปซักหน่อยแต่ก็มีคนที่นิยมแบรน Prada อุด
หนุนก็พอสมควรครับ

และสำหรับคราวนี้ผมได้ยืมเจ้า LG Prada 3.0 ซึ่งเป็นการกลับมาพร้อมเจ้า
หุ่นเขียว Android มาเล่นซึ่งส่วนตัวผมก็กำลังอยากลองอยู่พอดีเหมือนกัน
ฮะ เพราะเท่าที่เห็นตัวจริงของเจ้า Prada ตัวใหม่ในงาน TME ที่ผ่านมา ผมก็
ค่อนข้างประทับใจครับ เพราะมันดูหรูดีจริงๆอ่ะ ซึ่งเราจะมาดูกันครับว่าเจ้า
Prada 3.0 จะน่าประทับใจหรือถูกใจกันหรือเปล่านะครับ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=joker-master&month=20-02-2012&group=2&gblog=104

จากคุณ : joker-master
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 10:41:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com