Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่อง มือถือ sony ericsson arc s ครับ ติดต่อทีมงาน

คือไอ้เจ้า arc s เนี่ยมันมีสองรุ่นใช่มั้ยครับคือ  LT18i (900 Mhz) และ LT18a (850 Mhz)

คือผมใช้ DTAC อยู่ ถ้าจะซื้อก็ต้องซื้อเครื่อง LT18a ใช่มั้ยครับ จะได้ใช้ 3G ได้

สิ่งที่ผมสงสัยคือ ในเรื่องการอัพเดท ผมสามารถนำ ROM ของ LT18i มาอัพเดท ให้แก่ LT18a ได้หรือไม่ครับ เพราะส่วนใหญ่ที่ดูๆมา มีแต่ rom LT18i ทั้งนั้นเลยครับ

ถามเพิ่มเติมนิดหน่อยครับ ผมสามารถนำ ROM ของ Arc (LT15i) มาใช้กับ Arc S ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณมากครับ :)

จากคุณ : maykungth
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 55 15:13:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com