Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะว่าตัวไหนดีกว่ากัน ติดต่อทีมงาน

optimus black (6 คน)
  neo v (8 คน)

42.86%
  optimus black (6 คน)
 57.14%
  neo v (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

ตัดสินใจไม่ได้ซักทีค่ะ ส่วนตัวชอบถ่ายรูป ฟังเพลง เล่นเกมส์ เล่นเน็ต 2ตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากันคะ หรือมีตัวไหนที่ราคาไม่เกินนี้แนะนำหน่อยนะคะ ตัวneo v เห็นพี่สาวบอกว่าจะตั้งค่า proxy เล่น wifi ฟรีไม่ได้อะค่ะ ชั่งใจลังเลมากค่ะตอนนี้

จากคุณ : nunzIIe
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 55 20:09:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com