Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SS Galaxy Note อัพเดตแผนที่ Speed navi แล้วมีปัญหา ติดต่อทีมงาน

พอโหลดมาติดตั้งเสร็จแล้ว โปรแกรมให้กรอก
1.username ที่ลงทะเบียนไว้กับเวป http://www.speednavi.com
2.pass
3.Software serial no. อันนี้ก็กรอกตามที่แถมมาในชุดติดตั้ง ปรากฏกว่าระบบแจ้งว่า รหัสผิดครับ ตรวจสอบแล้วว่าพิมพ์ถูกแน่ๆ
4.เบอร์โทร
5.Hard ware no.

ปัญหา SW serial no ผิดเป็นกันหลายคนเลยครับ Samsung Thailand ช่วยตรวจสอบให้หน่อยครับ โทรไปที่ service center ของ Hundai ก็โทรไม่ติดซักเบอร์

ปล.หลังไมด์ผมใช้ไม่ได้ครับรบกวนตอบที่หน้ากระทู้ได้ไหมครับ

จากคุณ : เอบ
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 55 09:44:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com