Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือถือเครื่องถัดไป>>> NOKIA ใช่หรือไม่ ??? ติดต่อทีมงาน

ใช่ (25 คน)
  ไม่ใช่ (46 คน)

35.21%
  ใช่ (25 คน)
 64.79%
  ไม่ใช่ (46 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

บอกเหตุผลประกอบด้วยก็ดีครับ ^^
งดดราม่านะครับ วิจารณ์ก็วิจารณ์อย่างสร้างสรรค์
เสพข้อมูลก็มีสติ วิจารณญาณกันด้วยครับ

ส่วนตัวจขกท.ใช้N9
ชอบมากในการที่มันเป็นระบบที่เปิดแล้วก็ลื่นมาก
App.ก็มีเพียงพอต่อการใช้งาน
ถึงจะไม่ Social ครบครันเหมือน OS อื่น
แต่ก็ใช้ได้ตามที่ต้องการอยู่ครับ

อยากลองตระกูล lumia
เนื่องด้วยเพิ่งซื้อเจ้า N9 มาสามเดือนกว่า
ก็คงลองตัวน้อง 610 ไปก่อน
ถ้าถูกใจคงเปลี่ยน

คำตอบของผมคือ เครื่องหน้าคือ NOKIA ครับ ^^

จากคุณ : NoM De PLumE
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 22:33:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com