Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****ระหว่าง***RAZR*** XPERIA S***GALAXY SII***จะซื้อตัวไหนดีครับ*** ติดต่อทีมงาน

MOTOROLA RAZR (3 คน)
  SONY XPERIA S (44 คน)
  SAMSUNG GALAXY SII (12 คน)

5.08%
  MOTOROLA RAZR (3 คน)
 74.58%
  SONY XPERIA S (44 คน)
 20.34%
  SAMSUNG GALAXY SII (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 59 คน

จะซื้อแล้วงบราคาไม่เกิน 18000 บาท คิดว่าจะเอาตัวไหนดีครับ

หรือวส่ามีตัวอื่นที่น่าสนใจก็ลองแนะนำดูได้นะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ~สุดปลายรุ้ง~
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 55 10:33:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com