Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอ "ข้อเสีย" ของ HTC One X และ Samsung Galaxy Note แบบจัดเต็มและจัดหนักหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมกำลังลังเล 2 ตัวนี้มาก เพราะถามว่าอยากได้ไอโฟนมั้ย ก็อยาก แต่ติดที่ หน้าจอมันเท่าไอพอดเลย (คือแฟนใช้ไอพอดอยู่แล้ว แย่งแฟนเล่นได้ 555) เลยอยากได้ที่ใหญ่กว่านี้หน่อย

(เดี๋ยวมีคนมาถามว่าทำไมเธอไม่รอไอโฟน 5 คำตอบคือ ไม่รอแล้วค้าบบ ถ้ารอนี่กลัวจะได้ไปถึง 7 8 9 10 เพราะพี่ทิมแกพาเปลี่ยนโปรดัคทุกปี)

อ่ะ ต่อๆ
ทำไมไม่เอาแท๊ปเลต ? คำตอบคือเพราะไม่อยากพกหลายอย่างหลายอันครับ
คำตอบเลยหล่นปุ๊กลงมาที่เจ้า SS Note กับ HTX One x

ข้อดีผมนั่งอ่านมาจนแทบจะท่องได้แล้ว แต่ผมอยากรู้ว่าข้อเสียอะครับ มีอะไรบ้างของ 2 อย่างนี้

ไล่ตั้งแต่หัวจรดปลายเลย คือแบบ ผมอยากได้แบบจัดหนักไปเลยว่าทั้ง 2 รุ่นนี้มันมีอะไรไม่ดีบ้าง จะได้เอาไปเป็นสิ่งประกอบการตัดสินใจในการเลือกซื้อ

จะดราม่าก็ได้นะครับ แต่ไม่ต้องถึงขนาดว่า ใครซื้อรุ่นนี้มาใช้แล้วโง่ อันนั้นมันแรงไป
เอาแค่แบบว่า ถ้าเธอราคาซะ 2 หมื่น แต่มีข้อเสียตรงนี้ บลาๆๆ ดีกว่าครับ
ผมกลัวผมกลายเป็นคนโง่ 555555

ปล. เดี๋ยวมีคนมาถามว่าทำไมไม่รอ S3 เพราะว่ามีโควต้าต้องซื้ออาทิตย์หน้าแล้วครับ แฮ่ๆ

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

จากคุณ : toffypotty
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 14:47:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com