Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบอร์พวก 09X มันเชื่อมต่อ line ไม่ได้หรือครับ แล้วมัลติวิม... ต่อด้านใน ติดต่อทีมงาน

พอดีวันนี้จะหาซื้อซิมมาใส่กับ Ipad (ว่าจะใช้ทรู)
เจอเบอร์สวยพวก 09X.......... แต่พนักงานบอกว่า
จะใช้เล่น line ไม่ได้เพราะลงทะเบียนไม่ได้ (line นี่ผมใช้สำหรับทำงานเลย)

ผมก็เลยสงสัยนิดนึง.... ตอนนี้ผมใช้มัลติซิมของดีแทคอยู่ (เพิ่มซิม โปรเดิม)
ทำไมมัน log in LINE ด้วยอีเมล์ได้..... แล้วทรูจะทำแบบนั้นได้บ้างไหมครับ???

ขอบคุณครับ

จากคุณ : เอสซึ...
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 21:43:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com