Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(NOTE) แบบนี้อัพICSศูนย์ไทยตอนนี้ได้ไม๊ครับ ติดต่อทีมงาน

แรกเริ่มเครื่องผมเป็นN7000B ไปรูท(odin)เสร็จเป็นN7000
ตอนนี้เป็นตามรูป เครื่องผมกลายเป็นN7000แท้ๆไปแล้วหรือแค่หลอกๆครับ
(คือจะมีปัญหาอัพผ่านkieแล้วหยุดเพราะไม่ได้เป็นN7000แท้ๆรึเปล่า)

ผมไปโหลด N7000DXLP9_N7000OLBLP6_THL 4.0.3 มา
สามารถอัพด้วยodinได้เลยไม๊ครับ แล้วถ้าอัพวิธีนี้ จะยังคงสถานะรูทอยู่ป่าวครับ
หรือต้องรูทใหม่

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ฮานาแฮมฟาย
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 15:42:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com