Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้ Galaxy Note สีขาว เกิดปัญหารอยร้าว อยากให้เพื่อนสมาชิกที่เป็นรวมตัวกันครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ครับผม

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T12108706/T12108706.html

ตอนนี้มีเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านได้โทรมาคุยกับผม ร้อยละ 100% ใช้เครื่องสีขาว !!! เกิดปัญหาร้าวเช่นกัน บางคนเกิดถึง 3 จุด ( เหมือนเครื่องสีขาวในกระทู้ก่อนที่ผมโพสไว้ )

และส่วนมาก ถนอมอย่างดี ใช้ไม่มีตกหล่นแน่นอน ..............

*** สำหรับบางท่านที่อาจจะตั้งข้อสันนิษฐานว่า เกิดจากการเอาใส่กระเป๋ากางเกง แน่นๆ บีบรัดจนร้าวหรือเปล่า ??

อันนี้อาจจะมีส่วน แต่ผมมีข้อสงสัยว่า

1.ทำไมมันจึงร้าวแต่สีขาว ????

2.หรือว่าคนใช้เครื่องสีดำ ไม่มีใครเอาใส่กระเป๋ากางเกงกันเลยหรือครับ ???

จริงไหม ???

ปล.ข่าวใหม่ มีเพื่อนสมาชิกโทรมาแจ้งว่าตัวเค้านำเข้าเคลมได้แล้ว ( แต่ผมคิดว่าไม่ใช่ทุกศูนย์ที่จะรับเคลม น่าจะต้องขึ้นอย่กับการคุยมากกว่า )

อยากให้เพื่อนสมาชิกที่เกิดปัญหา ลองนำเข้าเคลมดูครับ เพื่อที่กระตุ้นให้ทางูนย์ได้รับรู้ว่า ม้นเกิดปัญหานี้จริงๆ ไม่ใช่เฉพาะบางคน หรือไม่ได้เกิดจาก " ลูกค้ากระทำ " เหมือนที่พนักงานออกตัวล้อฟรีเอาไว้ !!!!!!!!!!!!!

จากคุณ : ก เอ๋ย ก เ็ป็ด
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 12:33:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com