Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลือกอะไรดีครับ ระหว่าง Galaxy Note vs HTC One X ติดต่อทีมงาน

HTC One X (15 คน)
  Galaxy Not (23 คน)

39.47%
  HTC One X (15 คน)
 60.53%
  Galaxy Not (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

รายละเอียดคือ เป็นเครื่องนอกครับ

ราคา Note อยู่ที่ 15000 - 16000 นิดๆ (ไม่มี navi )

ราคา One X อยู่ที่ 16000 นิดๆ (เพิ่มเติมข้อมูลจากคุณ EnZo_teball ครับ เป็น ซีพียูแบบ Duo Core ความเร็ว 1.5 GHz, RAM 1GB -- ขอบคุณมากๆครับ ตอนแรกนึกว่าเป็น 4 core เหมือนกัน)

ลังเลอย่างมาก T-T

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยตอบผมหน่อยครับ

อ่อ การใช้งานเรียงตามความสำคัญดังนี้ครับ

1. บันทึกตารางงาน
2.ถ่ายรูป
3 .ฟังเพลง
4. แชท line กับแฟนบ้าง
5. เล่นเกม(ถ้ามีเกมน่าสนใจ ปกติเล่นแต่เกมบน pc)

ขอบคุณมากๆครับ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 55 12:48:12

จากคุณ : [ZofT]
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 02:17:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com