Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ==Review Nokia Lumia 900== ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกท่านครับ พอดีผมถึงเวลาต้องเปลี่ยนโทรศัพท์ใหม่แล้ว หลังจากเครื่องเก่าใช้มา 4 ปี (ปรกติผมเปลี่ยนทุก 4 ปี ฮ่าฮ่าฮ่า) ตอนนั้นก็เลยตัดสินใจจอง Lumia 900 ไป เพราะชอบชื่อมัน เอ้ย เพราะมันสวยดีทั้ง ๆ ที่มันใช้ภาษาไทยไม่ได้ เห็นว่าหลายท่านยังไม่ได้เครื่องนี้มา ก็เลยขอมา Review คร่าว ๆ ให้ดูกันนะครับ

ผมไม่เคย Review มือถือมาก่อนเพราะแทบไม่มีความรู้เรื่องนี้ และไม่รู้ว่าปรกติเขา Review กันเขาทำยังไง ถ้าผิดพลาดตรงไหน ต้องขออภัยและขอคำแนะนำด้วยครับ

ส่วนถ้าอยากรู้อะไร ถามเพิ่มได้ครับ ผมไม่มีส่วนได้กับ Nokia มีแต่ส่วนเสีย (เสียตังค์ค่าเครื่องไป 18,000 หยอกเย้า) ดังนั้นดีไม่ดีพูดได้เต็มที่ครับ

ขอเชิญติดตามนะครับ กระทู้ไม่ยาวนักครับ ท่านใดอยากปาดก็ตามสบายครับ smile

จากคุณ : Analayo
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 55 23:34:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com