Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้ออะไรดีครับ ระหว่าง GPS garmin nuvi 3970 new IPAD sumsung galaxy tab10.1 ver2 ติดต่อทีมงาน

GPS garmin nuvi 3970 (4 คน)
  new IPAD (6 คน)
  sumsung galaxy tab10.1 ver2 (0 คน)

40.00%
  GPS garmin nuvi 3970 (4 คน)
 60.00%
  new IPAD (6 คน)
 0.00%
  sumsung galaxy tab10.1 ver2 (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

ช่วยแนะนำทีครับ  ความต้องการของผม เอาไว้นำทางแบบฟังเสียง(ไม่รู้ว่าของ ซัมซุงทำได้มั้ย)  แล้วก็เอาไว้ใส่ไฟล์เอกสาร textbook (e-book)เพื่อไปเรียน แล้วก็อื่นๆบ้างเล็กๆน้อยๆ ผมควรใช้อะไรดีครับ ช่วยแนะนำทีครับ

จากคุณ : หมื่นลี้เดียวดาย
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 55 15:55:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com