Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลือกซิม TOT หรือ AIS Double Surf ดีหนอ ติดต่อทีมงาน

สอบถามเพื่อนๆครับ

พอดีสนใจซิม TOT 3G ยอมรับว่าผมไม่เคยใช้จริงๆจังๆ เคยเอาแบบเติมเงินมาใช้ พอเน็ตหมดก็ไม่เติม ทิ้งซิมไปเลย แล้วก็ซื้อใหม่ แต่อยากเอามาใช้จริงๆจังๆ สนใจ i-mobile คุ้มดี แต่เติมเงินยากไหมครับ ปกติใช้ทรูเอชรายเดือน 2 เบอร์ AIS 1 เบอร์ แต่ปิด 3G ไปแล้ว เพราะแทบหาสัญญาณ 3G ไม่ได้เลย

สอบถาม AIS มาได้ความว่า AIS Double Surf ใช้ได้ทั้ง AIS 3G (ที่ไม่ค่อยจะมี) และ TOT 3G ต้องซื้อซิมใหม่ เบอร์ใหม่เท่านั้น ก็เลยคิดว่า จะเอาทรูเบอร์นึกไปย้ายค่ายเป็น TOT ดีไหมครับ รู้สึกว่า AIS Double Surf ต้องซื้อซิมใหม่สถานเดียว เอาซิม AIS เดิมไปเปลี่ยนก็ไม่ได้

สัญญาณ TOT 3G เป็นไงบ้างครับ ไว้ใจได้ไหม ขอบคุณครับ

จากคุณ : yokekung
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 01:20:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com