Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลิกตั้งโต๊ะแจกซิมฟรี เถอะครับทรู ถ้าอยากได้ เดี๋ยวไปขอเอง ติดต่อทีมงาน

เห็นหลายๆ ครั้ง ที่แจกซิม ตามป้ายรถเมล์ นึกอยากจะแจกก็แจก ไม่ได้อธิบายข้อมูลอะไรเลย กับลูกค้าเลย

ผมเองไม่ได้ไปหลงกลอะไรมาหรอกครับ แต่เห็นหลายๆคน ต้องมาเป็นหนี้แบบไม่ได้ตั้งใจ แล้วสงสารครับ บางคนยังเด็กๆ หาเงินเองไม่ได้เลยด้วยซ้ำ

ทรูเลิกจ้างคนมาแจกได้แล้วล่ะครับ

ยังมีคนอีกมากนะครับ ที่ตกเป็นหนี้เพราะ คิดว่าซิมแจกฟรี แต่คนแจกซิมก็ไม่ได้ขยายความอะไรเลย ว่าหรีเฉพาะซิม แต่รับไปแล้ว เริ่มคิดเงินทันที ตามโปรโมชั่น

ผมว่ากระทู้แบบที่ผมตั้งเนี่ย คงเป็นกระทู้ลำดับที่ร้อยแล้วมั้งครับ แต่ทรูก็ยังไม่ได้ปรับปรุงอะไรเลย ก็ยังหลอกไปได้เรื่อยๆ

สำหรับผมแล้ว ถ้าอยากได้ซิม เดี๋ยวผมไปขอซื้อเองที่ศูนย์ ไม่ต้องมาแจก

จากคุณ : ZU_RJ
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 55 14:04:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com