Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง AIS ที่รักวันนี้เป็นวันที่ 2 แล้วนะครับที่ โทรศัพท์สัญญาณหาย [ย้ายจาก : กระทู้นอกเรื่อง] ติดต่อทีมงาน

ถึง AIS ที่รักวันนี้เป็นวันที่ 2 แล้วนะครับที่ โทรศัพท์สัญญาณหาย

เนื่องจากผมเปลี่ยนจากทรูมาเป็น AIS(นึกว่าจะดีขึ้น) แล้วทรูได้ตัดสัญญาณผมตั้งแต่วันจันทร์แล้วทาง AIS ส่ง sms มาให้ผมเปลี่ยน sim รอในวันเดียวกัน โดนปกตอก็จะใช้ได้ในตอนเช้าพอดี
แต่....แต่  เช้ามาสัญญาณก็ไม่มีและไม่มีความรับผิดชอบใดๆ
เมื่อวานและวันนี้ สัญญาณหายติดต่อใครไม่ได้ ลูกค้าเมล์มา ด่า ว่าปิดเครื่องหนีซะงั้น วันนี้วันที่สองแล้วครับ ไม่ทราบทางคุณอะไร จะรับผิดชอบไหมครับ นอกจากคำว่าจะตรวจสอบให้เมื่อวานโทรเข้าไป 1175  4-5 รอบ ให้คำตอบเหมือนๆกัน คือให้ผมรอ 3-7 วัน มัน บ้า.. หรือป่าวครับแบบนี้ คือทาง คุณกับทรูจะอะไรกับผมไม่สนใจ แต่จะมาตัดสัญญาณ ให้ผมใช้โทรศัพท์ไม่ได้แบบนี้มันไม่ถูกนะครับ  ขอคำชี้แจ้งด้วยครับ ถ้าวันนี้ใช้ไม่ได้ไม่ต้องเปิดแล้วครับ ผมไปซื้อ SIM ข้างถนน ยังทำงานไวกว่าพวกคุณอีก แล้วผมก็จะไม่จ่ายค่าบริการด้วยถ้าหลังจากวันนี้ยังเปิดบริการมาอีก

จากคุณ : Rath_sk
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 55 10:28:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com