Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามความรู้สึก คนใช้ "Sony Ericsson Xperia Active กับคู่หู Liveview" ติดต่อทีมงาน

ใครเคยใช้ หรือใช้อยู่  ช่วยเล่าสั้นๆ (หรือยาวก็ได้) ให้ฟังหน่อยครับ รู้สึกยังไง กับ เจ้าคู่นี้

ปกติผมสาวกโซนี่เดิม แต่ช่วงหลัง หาโซนี่ที่มัน เป๊ะกับตัวเองไม่เจอ เลยไปใช้ตัวอื่นสักพักแล้ว

พอดีเห็นตัวนี้
ราคาก็ไม่แรง ของแถม แจ่มด้วย

เลยขอถามความรู้สึก ของคนเคยเล่นเคยใช้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : เจ้าหญิงน้อยแห่งอันดามัน
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 55 13:41:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com