Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบ่น นิดนึงเรื่อง line sticker ติดต่อทีมงาน

ผมเคยเป็นคนนึงที่ ช่วยแจก สติ๊กเกอร์ ใน line นะครับ ตอนนี้ผมไม้ได้แจกและแน่ใจว่า ลบ id หมดแล้ว แต่ทุกวันนี้ ยังมีท่าน addมาตลอดถ้าผมเปิด public สอบถามได้ความว่า เพื่อนบอกให้แอดต่อๆกันมา ผมรบกวนนิดนึง เข้าใจว่าอยากำด้นะครับ แต่ผมว่า การบอกต่อๆเรื่อง id เป็นการเสียมารยาท นะครับ รบกวนเถอะครับ อย่าบอกต่อๆกันเลย ผมไม่ได้โพสแจกแล้วแสดงว่า ผมไม่ว่าง ที่ จะแจกแล้ว นะครับ อย่าเห็นแก่ได้กันเลยนะครับ

ปล. เพื่ิอจะมีคนถามว่าทำไมไม่ ปิด public ผมบอกได้เลยครับว่า สิทธิ์ส่วนตัวและผมยังมีเพื่อนที่ ผมที่ำม่ได้แอดมาอีก ผมจำเป็นต้องเปิดครับ บางครั้งด้วยเรื่องงานอีก ขอความกรุณา
นี่ยังไม่นับเรื่ิองขอมารยาทของบางท่าน ที่เข้ามาขอนะครับ บางคนแม้แต่คำขอบคุณยังพูดไม่เป็นครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 11:34:23

จากคุณ : EnZo_teball
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 11:30:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com