Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Dtac มีการสมัคร sms ข่าวฟรีให้เองโดยที่คุณแม่ของฉันยังไม่ได้ตอบตกลงใดๆ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ดิฉันได้ซื้อวันจากใจดีแจกวันให้คุณแม่ เพราะวันหมด
แล้วคุณแม่ก็บอกว่า มีเอสเอมเอสข่าวส่งมาเยอะมาก ฉันงงๆ ก็เลยถามว่าไปสมัครหรอ
คุณแม่บอกว่า ป่าว มีคอลเซนเตอร์โทรมา  แล้วเค้าก็บอกว่ามีเอสเอมเอสข่าวฟรีนะ  แต่ม๊าจะปฏิเสธ แต่ยังไม่ทันปฏิเสธเลย  ก็โดนวางสาย แล้วก็สมัครให้เอง(ซะงั้น?)
คุณแม่ไม่ต้องการให้เป็นเรื่องเป็นราวอะไรนะคะ  แต่ตัวฉันเองไม่เข้าใจว่าทำไมคอลเซนเตอร์ถึงทำแบบนี้?  
(คราวที่แล้วก็หลอกให้แม่สมัครดาวโหลดเพลงฟรี 20 บาทไม่อั้น เป็นบูธตั้ง เอามือถือแม่สมัครให้เองเลย  แต่เครื่องของคุณแม่ แค่อินเตอร์เน็ตยังไม่มีเลยมั๊งคะ จะโหลดได้อย่างไร?  น่าเกลียดมาก แต่โอเคเคลียกันไปแล้ว ดีแทกยกเลิกให้ )
แต่ทำแบบสไตล์เดิมๆอีกแล้ว  แบบนี้เรียกว่าอะไรคะ  แย่นะคะ เสียความรู้สึก  รบกวนติดต่อกับด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : orchidrun
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 11:48:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com