Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!มีอะไรใหม่ใน Galaxy NOTE 4.0.4 (พร้อมวิธีอัพเดท) ^^ ติดต่อทีมงาน

สาวก NOTE ใครได้อัพแล้วมั้งครับ ลื่นใช่มั้ยละ ^^    ไม่ต้องนึกไปเอง ลื่นกว่าเดิมชัดเลยครับกับอัพเดทหนนี้   ส่วนเรื่องแบตเตอรี่เป็นอย่างไร ขอพิสูจน์สักสองสามวัน จะได้แบบชัดๆ พูดกันได้เต็มปาก

สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้อัพ(หรืออัพยังไม่ได้) หรือยังไม่ได้ตัดสินใจจะอัพ เพราะกลัวว่ามีปัญหา

ผมแนะนำว่า "อัพเลยครับ"  เห็นว่าแค่ 0.0.1 ที่เพิ่มขึ้นมา แต่ให้ความรู้สึกถึงความต่างในการใช้งานมากกว่าตัวเลขแน่นอนครับ (ในทางที่ดีขึ้นนะ ^^)

ส่วนมีอะไรที่เปลี่ยนแปลไปบ้าง ผมเก็บรวบรวมเท่าที่ลองใช้งานเอามาฝากครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 55 16:27:57

จากคุณ : noppinij
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 15:18:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com