Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + truemoveH Smart 899 เร็ว แรง ทั่วไทย หรอครับ + + ติดต่อทีมงาน

แน่นอนของเค้าดี (10 คน)
  ค่ายอื่นแรงกว่าเยอะ (7 คน)

58.82%
  แน่นอนของเค้าดี (10 คน)
 41.18%
  ค่ายอื่นแรงกว่าเยอะ (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

เริ่มเปิดเบอร์ 29 สิงหาคม 55 ทำการทดสอบความเร็วได้เท่านี้ตลอด
เร็วสุดตอนตี 2 ได้ 3/3 Mbps
ผมสมควรได้รับความเร็วเท่านี้หรอครับ กับค่าบริการ 899 สัญญา 3 เดือน ซึ่งตอนแรกผมขอ 399+ แต่ทางเจ้าหน้าบอกไม่สามารถสมัครได้ ซึ่งผมแจ้งปัญหาเบอร์เก่าไปตลอด และรับทราบปัญหาว่ายังไง ถ้าผมเอามาใช้ความเร็วไม่ต่างกับโปร iPhone แน่นอนครับ รวมถึงหมายเลขที่ผมเลือกใช้บริการตอนแรกกลับไม่ได้ ต้องให้มาเลือกเบอร์ใหม่

1. ย้ายไม่ได้ครับ ติดสัญญาอยู่
2. โทรหลุดๆ เสียวสุดๆ โทรไป เสียวไป
3. ไม่ติด FUP แน่นอนครับผม

พื้นที่ใช้บริการ ที่เดิมครับ หมู่บ้านเอื้ออาทรบึงกุ่มและหมู่บ้านสหกรณ์เคหะสถาน 4 ซอยเสรีไทย 43 แยก 3 และ เสรีไทย 57

ฝากคุณ Intelligence ด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : [t]_steps
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 14:05:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com