Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

True Move H ย้ายค่ายเบอร์เดิม กับการรอคอย(ระหว่างดำเนินการ) ที่แสนนาน ติดต่อทีมงาน

ผมก็เข้าใจนะครับว่า มีการยื่นเรื่องตรงนี้ค่อนข้างมาก แล้วทางค่ายสามารถดำเนินการได้อย่างมากไม่เกินวันละ 4500 เลขหมาย (หรือประมาณนี้แหล่ะครับ ผมจำไม่ได้ละว่าวันละเท่าไหร่)

แต่หลังจากวันที่ผมได้รับซิม ผมก็รีบดำเนินการแจ้งรหัสหลังซิมทันที (ดำเนินการผ่าน 1331) จนมาถึงวันนี้มันเกินกว่า 100 วันแล้วนะครับ

คำถาม : มันต้องนานถึงขนาดนี้เลยเหรอครับ?
หรือว่า ดำเนินการให้กลุ่มคนเฉพาะกลุ่มก่อน ส่วนลูกค้าธรรมดาตาดำ ๆ ต้องรอกันเป็นปี!!!

ปล.เบอร์เดิมผมเป็น True move ครับใช้มาเกิน 10 ปีละ จะย้ายเป็น H

จากคุณ : Fujihara_YuTha
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 16:17:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com