Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองใช้กันหรือยังคะ app แผนที่นำทางบนมือถือ android , iphone ฟรี ติดต่อทีมงาน

อยากได้มานานแล้ว แผนที่นำทางบนมือถือเนี่ย ล่าสุดได้เจอแอพแผนที่นำทางตัวนึงชื่อ Nostra Map Thailand เปิดให้โหลดฟรี ก็เลยลองโหลดมาใช้ นับว่าใช้งานได้ดีทีเดียว ส่วนใหญ่ ใน app store จะมีแต่ตัวที่เสียตังค์อ่ะค่ะ พอเจอตัวนี้ฟรีก็เลยปลื้มค่ะ เลยเอามาแนะนำเพื่อนๆลองไปโหลดมาใช้กันดูนะคะ ฟรีค่ะ

โหลดได้ทั้งระบบ android และ ios นะคะ ลองไป search คำว่า  Nostra Map Thailand ดูค่ะ ลองโหลดกันดูนะคะ ใครโหลดแล้วมาบอกกันบ้างนะคะว่าถูกใจหรือเปล่า

จากคุณ : pmtwo
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 14:36:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com