Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

s3 รองรับ 3G DTAC รึเปล่าครับ ติดต่อทีมงาน

s3 รองรับ 3G DTAC รึเปล่าครับ เห็นในเว็บดีแทค ในส่วนอุปกรณ์ที่รองรับไม่เห็นมีของ s3 เลยครับ

แล้วตอนนี้ s3 แบบ  รหัส i9300T (850 MHz) และ i9300 (900 MHz) ต่างกันที่รับคลื่นความถี่ของ 3G ใช่เปล่าครับ แล้วสองรุ่นนี้มีความแตกต่างกันยังไงครับ

หรือควรรองการประมูล 3G ความถี่มาตรฐาน 2100MHz ดีกว่าครับ

จากคุณ : Mr.BlackSmith
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 16:35:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com