Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เน้นเช็คเมล เล่นเน็ต แชทไลน์ ถ่ายรูป ควรซื้อ iPhone 5 หรือแค่ 4S ก็พอแล้ว ติดต่อทีมงาน

iPhone4S (6 คน)
  iPhone5 (11 คน)

35.29%
  iPhone4S (6 คน)
 64.71%
  iPhone5 (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

คือเรากำลังจะซื้อมือถือเครื่องใหม่ แต่กำลังลังเลจะซื้อไอโฟน 5 ดีไหม เพราะด้วยความที่เราคาดหวังไว้กับไอโฟน 5 ไว้เยอะ คิดว่ามันน่าจะมีอะไรเพิ่มเติมกว่า 4S เยอะกว่านี้ แต่ผลออกมาว่าไม่ค่อยต่างกันมากนัก

เราเน้นใช้เช็คเมล เล่นเน็ต แชทไลน์ วอทแอฟ ถ่ายรูป

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะว่าควรรอไอโฟน 5 ไปก่อน หรือซื้อ 4S ไปเลยไหนๆ ตอนนี้ก็ลดราคาลงมาแล้ว

ป.ล.ไอโฟน 4S สามารถเพิ่มแอฟถ่ายรูปพาโนรามาได้ไหมคะ

ขอบคุณะสำหรับทุกความคิดเห็นและทุกโหวตล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : little_yusung
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 22:48:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com