Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

iOS6 หลายคนหลายปัญหา ติดต่อทีมงาน

ผมว่าบางทีมันก็ต้องศึกษาข้อมูลกันบ้างนะครับ
ไอ้บัคๆที่เจอกัน บางทีดูดีๆอาจจะเป็นเพราะ user error หรือเปล่า ที่ยังไม่ชินกับ iOS หน้าตาที่เปลี่ยนไปบ้าง
หรือบางคนปัญหาอาจเกิดจากรีสโตรจากแบคอัพเดิมๆลองคลีนเหมือนเครื่องใหม่จะดีไหม

youtube,map,หน้าจอไม่ล๊อค,เฟสบุ้คไม่เตือน ฯลฯ บลาๆๆ
ส่วนตัวปกติดีนะครับ เข้าใจกับปัญหาแล้วท่านใจเย็นๆก็ไม่เกิดปัญหา
ค่อยๆหาทางแก้ไข รึไม่ก็ยังไม่อัพเดท จบ...นานาจิตตัง
เข้ามาบ่น พร้อมพลีชีพ

จากคุณ : cyberphobia
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 15:27:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com