Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยผม เลือกหน่อย ครับ ติดต่อทีมงาน

iPhone 5 (10 คน)
  Samsung galaxy note2 + iPod Touch Gen5 (15 คน)

40.00%
  iPhone 5 (10 คน)
 60.00%
  Samsung galaxy note2 + iPod Touch Gen5 (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

คือว่า ตอนนี้ผมใช่ iPhone 3GS มาได้ 3ปีแล้วครับ แล้วคือ จะเปลี่ยน แต่ผมยังคิดไม่ตก ว่าจะเอา iPhone5 หรือ note 2 ดีอ่ะครับ ส่วนตัวผมที่คิดตอนนี้คือ ถ้าซื้อ note2 ก็จะซื้อ iPod Touch ด้วย อ่ะครับ เพราะ ยังติดๆ ios อยู่ แต่ผมชอบ note2 เพราะ หน้าจอมันใหญ่สะใจดี ลองไปจับ note1 ก็ถูกใจดีครับ และที่ผมกังวลคือ ไม่เคยใช้ android และ app มันหลากหลายไหมอ่ะครับ หลักๆ คือ กังวล ที่app นี้แหละครับ ส่วนiPhone5 ผมว่ามันก็เดิมๆ นะครับ ใจจริงอยากจะรอ iPhone 5S หรือ iPhone 6 แต่คงรอไม่ไหวแหะๆ จุดประสงค์หลักของผม คือ เล่นเกมส์ เล่นเฟช ดูวิดีโอ อะไรประมาณนี้แหละครับ อ้อ ชอบถ่ายรูปด้วยครับ 5555

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยผมตัดสินใจหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : mudfishbu
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 20:52:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com