Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอา App Android ตัวใหม่ของผมมาแนะนำครับ Blognone Reader ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว Pantip ยังพอจำผมได้ไหมครับ ที่เคยเอา ThaiTechNews กับ THShowtime มาฝากฝังกันไว้

ตอนนี้ผมมี App ใหม่มาฝากอีกแล้วนะครับ ซึ่งเหมาะกับผู้ที่ชอบติดตามข่าว IT มากๆเลยครับ

ถ้าชอบติดตามข่าว IT กัน น่าจะรู้จักเวป Blognone นะครับ ซึ่งผมก็เป็นแฟนติดตามข่าวจากเวปนี้มานานเลยได้ทำ App ขึ้นมาสำหรับอ่านข่าวครับ เพื่อไม่ให้เสียเวลา มาดูกันเลยดีกว่า

จากคุณ : ป๋าตุ๊กกับหนูแพรว
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 09:48:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com