Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลง Windows 7 ใหม่ ถามเรื่อง iTunes ครับ ติดต่อทีมงาน

ว่าโง่ก็ยอมครับ ถามให้แน่ใจดีกว่า

คอมพิวเตอร์ Notebook Toshiba Windows XP มันรวนมาก ผมจึงลงใหม่ครับ เป็น Windows 7 ขณะนี้ Notebook Toshiba เครื่องเดิม ใช้งานได้ทุกอย่างเป็นปกติแล้ว ผมจึงโหลด iTunes ตัวล่าสุดมาติดตั้งใน Notebook Toshiba เรียบร้อยแล้ว

แต่ผมไม่กล้าเอา iPad2 มาเสียบ กลัวมัน sync อัตโนมัติแล้ว app ต่างๆใน iPad2 หายหมด ผมจะซวยไม่ใช่น้อย

กรณีของผม คือ Notebook Toshiba เครื่องเดิม ลง Windows ใหม่ ติดตั้ง iTunes ใหม่ ผมต้องทำอะไรกับทั้ง 2 สิ่งนี้บ้างครับ เพื่อให้การใช้งานเป็นเหมือนเมื่อตอนที่ยังไม่ได้ลง Windows ใหม่

ผมลงหนัง ลงเพลง ลงรูป ไว้ใน iPad2 เยอะ กลัวมันหายเกลี้ยงครับ ที่สำคัญคือ app ต่างๆ นี่แหละ ห่วงสุด ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับsmile

จากคุณ : NAGOYA
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 55 16:49:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com