Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมจะได้อะไรจากการย้ายค่ายจาก anroid ไป ios บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

คือผมลังเลครับระหว่าง note2 กับ iphone5 ครับ แต่ตอนนี้เอียงไปทาง apple เพราะหวังว่าจะได้ประสบการ์ณใหม่ๆครับ ทั้งระบบใหม่ๆไม่จำเจ แอพใหม่ๆให้ได้ลองใช้ และอีกอย่างผมเทียบกล้อง iphone4s กับ s2 ผมว่า 4s ถ่ายได้นวลกว่าเยอะเลยครับ จึงเป็นแรงจูงใจอย่างดีให้กับวัยรุ่นอย่างผม
พี่ๆชาวพันทิปว่าผมจะได้อะไรอีกครับจากการย้ายค่ายจาก เอ็นดรอย ไป ios และผมคิดถูกแล้วรึเปล่าครับที่คิดจะย้ายค่าย

ปล ที่ผมคิดย้ายจาก ss เพราะปัญหาเรื่องปุ่มกดและทัชยากครับ บางครั้งไม่ค่อยติดและอีกปัญหาคือเครื่องค้างบ่อย วัสดุก็หลุดง่าย ช่วงนี้ ซิมหลวมบ่อยมาก จึงเริ่มเบื่อๆกับ ss แล้วครับ ^^

จากคุณ : narah_phuri1
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 03:53:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com