Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วงนี้มีมือถือรุ่นไหนที่น่าสนใจนอกจาก Note 2 หรือ iPhone 5 บ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

อยากจะเปลี่ยนมือถือเต็มแก่แล้วค่ะ เพราะเจ้าเครื่องเดิมที่ใช้อยู่ก็ผ่านข้าศึกมาแล้วร่วม 6 ปี ตอนแรกตัดสินใจว่าจะเอา iPhone5 แต่มาคิดๆดู มันแพงโดยใช่เหตุรึเปล่า เพราะดูรวมๆแล้วก็ไม่ได้ต่างอะไรกับ 4s มากมาย แต่พอตัดสินใจจะซื้อ i4s ในเว็บ apple store thailand ก็ดันมีให้เลือกแต่ 16gb

ส่วน Lumia 920 ก็อยากใช้นะคะ แต่ไม่ค่อยชอบวินโดวส์โฟนอ่ะค่ะ อาจจะเรื่องมากไปหน่อยแต่ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะคิดว่าคงเปลี่ยนมือถือก่อนปีใหม่อ่ะค่ะ

ปล.ไม่เอาซัมซุงนะคะ

จากคุณ : Becca
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 55 02:26:53 A:101.109.194.137 X: TicketID:358680

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com