Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใช้ i-mobile i-STYLE Q2 | Q2 DUO .. แล้วใช้งานได้ปกติทุำกอย่าง .. รบกวนโหวตให้หน่อยนะครับ .. ติดต่อทีมงาน

ซื้อมาแล้ว ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง .. (ไม่ต้องปรับแต่ง หรือ ทำอะไรเพิ่มเติม) (15 คน)
  ซื้อมาแล้ว เจอมีปัญหา .. (ปัญหาคืออะไร แล้วคุณแก้ไขยังไงครับ) (9 คน)

62.50%
  ซื้อมาแล้ว ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง .. (ไม่ต้องปรับแต่ง หรือ ทำอะไรเพิ่มเติม) (15 คน)
 37.50%
  ซื้อมาแล้ว เจอมีปัญหา .. (ปัญหาคืออะไร แล้วคุณแก้ไขยังไงครับ) (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

คือ ผมอยากรู้ว่า เพื่อน ๆ ในห้องนี้ ที่ซื้อ i-mobile i-STYLE Q2 | Q2 DUO  มาใช้ ..

ส่วนใหญ่ จะเจอเครื่องปกติ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ..

หรือ จะเจอเครื่องที่มีปัญหามากกว่ากัน ..

แล้วปัญหาที่คุณเจอ คืออะไร .. แล้วคุณหาทางแก้ไขมันได้ยังไงครับ ..

ขอบคุณ ทุก ๆ ความเห็นมาก ๆ ครับ ..

จากคุณ : ห ล่ อ ทุ ก อ ณู รู ขุ ม ข น
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 16:22:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com